விவசாயிகளுக்காக பேசிய பிரகாஷ் ராஜ் மற்றும் விஷால்

விவசாயிகளின் தற்கொலைகளை கண்டுகொள்ளாமல், குறுகி வரும் அவர்களின் வாழ்வாதாரத்தை முன்னேற்ற எந்த உதவியும் செய்யாத மத்திய அரசுக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து தமிழ்நாட்டின் வெவ்வேறு மாவட்டங்களைச் சேர்ந்த 150 விவசாயிகள் டெல்லியில் ஒருவார காலமாக போராடி வருகின்றனர். விவசாயிகளுக்கான கடன் சலுகை மற்றும் வறட்சி நிவாரண நிதியான 40,000 கோடி ரூபாயை மத்திய அரசிடம் வேண்டி இந்தப் போராட்டம் தொடர்ந்து வருகிறது. டெல்லியில் வாழும் தமிழக மக்களும் இந்தப் போராட்டத்துக்கு தங்கள் ஆதரவை அளித்து வருகின்றனர். சமூக வலைதளங்களின் மூலமாக போராட்டத்துக்கு ஆதரவு பெருகி வருகிறது. இந்நிலையில் இன்று பிரகாஷ் ராஜ் மற்றும் விஷால் ஆகியோர் நேரில் சென்று விவசாயிகளுக்கு தங்கள் ஆதரவை தெரிவித்துள்ளனர். விவசாயிகளின் அவலநிலையை போக்க மத்திய அரசாங்கம் செவிசாய்க்க வேண்டும் என்று இவர்கள் பேசினார்கள்.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*