கீதா லட்சுமி நேரில் ஆஜர்!

தமிழ்நாடு எம்ஜிஆர் மருத்துவ பல்கலை துணைவேந்தர் கீதாலட்சுமி விசாரணைக்காக, சென்னை நுங்கம்பாக்கத்தில் உள்ள வருமான வரித்துறை அலுவலகத்தில், இன்று(ஏப்ரல் 12) ஆஜரானார்.

எம்ஜிஆர் மருத்துவ பல்கலை துணைவேந்தராக இருப்பவர் கீதாலட்சுமி. கடந்த 7 ம் தேதி வருமான வரித்துறை அதிகாரிகள் ஆர்.கே.நகரில் பணப்பட்டுவாடா நடந்தது தொடர்பாக இவரது வீடு மற்றும் அமைச்சர் விஜயபாஸ்கர், சரத்குமார் ஆகிய மூவரின் வீடுகளிலும் அதிரடி சோதனையில் ஈடுபட்டனர்.அதனைத் தொடர்ந்து நேரில் ஆஜராகி விளக்கம் அளிக்க வேண்டுமென்று விஜயபாஸ்கர், சரத்குமார், கீதா லட்சுமி ஆகியோருக்கு வருமான வரித்துறையினர் சம்மன் அனுப்பினர். விஜயபாஸ்கரும், சரத்குமாரும் நேரில் ஆஜராகி விளக்கமளித்த நிலையில் கீதா லட்சுமி வருமான வரித்துறை அனுப்பிய சம்மனை எதிர்த்து சென்னை உயர் நீதிமன்றத்தில் வழக்கு தொடர்ந்தார். ஆனால், சம்மனை ரத்து செய்ய முடியாது என உயர் நீதிமன்றம் கூறியதால் கீதாலட்சுமி தனது மனுவை வாபஸ் பெற்றுக்கொண்டார்.

இந்நிலையில் இன்று, அவர் நுங்கம்பாக்கத்தில் அமைந்துள்ள வருமான வரித்துறை அலுவலகத்தில் நேரில் ஆஜரானார். அவரிடம் வருமான வரித்துறை அதிகாரிகள் தீவிர விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*