கமல் ரஜினி அரசியல்

தமிழகத்தின் அரசியல் சூழ்நிலை பற்றி ரஜினி சொன்ன கருத்து தவறில்லை என்று கூறியுள்ளார் கமல். மேலும், ரஜினியின் அரசியல் பிரவேசம் குறித்தும் கருத்து தெரிவித்துள்ளார்.

நீண்ட நாட்களுக்குப் பிறகு கடந்த 15ஆம் தேதி முதல் 19ஆம் தேதி வரை தனது ரசிகர்களை நேரில் சந்தித்தார் ரஜினி. அப்போது, தமிழகத்தின் தற்போதைய அரசியல் சூழ்நிலை பற்றி பேசிய அவர், “இங்கு சிஸ்டமே கெட்டுப்போச்சு” என்று குறிப்பிட்டார். இதுகுறித்து, அரசியல் கருத்துகளை வெளிப்படையாக முன்வைப்பவரும், ரஜினியின் நண்பருமான கமலிடம் கேட்ட போது, “எல்லோருமே அப்படித்தான் நினைக்கிறார்கள். அதைத்தான் ரஜினி வெளிப்படையாகச் சொல்லியிருக்கிறார். அவர் சொன்னதில் தவறேதுமில்லை” என்று பதிலளித்தார் கமல்.

ரஜினியின் அரசியல் பிரவேசம் பற்றி அவரிடம் கேட்டபோது, “தேர்தல் நெருங்கும் சமயத்தில் அதைப்பற்றி கூறுவேன்” என்றார். அடுத்ததாக ‘சினிமாக்காரர்கள் ஆண்டதால்தான் தமிழ்நாட்டு அரசியல் நிலை மோசமாகிக் கிடக்கிறது என்ற குற்றச்சாட்டு எழுந்துள்ளது. எம்.ஜி.ஆர். மற்றும் ஜெயலலிதா ஆட்சி பற்றி நீங்கள் என்ன நினைக்கிறீர்கள்?’ என்ற கேட்டபோது, “நான் இதுவரை பேசியது போதும் என்று நினைக்கிறேன். அதைப்பற்றி கருத்து கூற விரும்பவில்லை” எனவும் தெரிவித்துள்ளார்.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*