கூவத்தூரிலிருந்து தப்பிய பன்னீர் எம்.எல்.ஏ மீண்டும் பழனிசாமி அணியில்!

பன்னீர் செல்வம் அணியில் இருந்த  மதுரை தெற்கு தொகுதி எம்.எல்.ஏ சரவணன், எடப்பாடி பழனிசாமி அணியில் எம்.எல்.ஏ ராஜன் செல்லப்பா முன்னிலையில் இணைந்தார்.

ஜெயலலிதாவின் மறைவுக்குப்பின் அதிமுக பொதுச்செயலாளராக பதவியேற்ற சசிகலாவுக்கு எதிராக போர்க்கொடி உயர்த்திய பன்னீர் செல்வத்திற்கு பலம் சேர்க்க சசிகலாவின் ஆதரவாளர்களாக இருந்த அதிமுக அவைத்தலைவர் மதுசூதனன், முன்னாள் அமைச்சர் மாஃபா பாண்டிய ராஜன், பொன்னையன் உள்ளிட்டோர் திடீரென பன்னீர் செல்வத்துக்கு ஆதரவாக மாறினர். அந்த நேரத்தில் எம்.எல்.ஏக்கள் யாரும் பன்னீர் அணிக்கு சென்றுவிடக்கூடாது என்று நினைத்த சசிகலா தரப்பு எம்.எல்.ஏக்கள் அனைவரையும் கூவத்தூரில் உள்ள சொகுசு விடுதியில் தங்க வைத்தனர். அனைத்து எம்.எல்.ஏக்களும், அமைச்சர்களும் கூவத்தூரில் தொடர்ந்து தங்கியிருந்த நிலையில் சசிகலாவின் ஆதரவு எம்.எல்.ஏ.வாக இருந்த மதுரை தெற்கு தொகுதி எம்.எல்.ஏ. சரவணன்  விடுதியில் இருந்து திடீரென மாறுவேடத்தில் தப்பித்து பன்னீர் அணியில் சேர்ந்து அவருக்கு ஆதரவு தெரிவித்தார். மேலும் தன்னை சசிகலா ஆதரவாளர்கள் விடுதியில் கடத்தி அடைத்து வைத்து  இருந்ததாகவும் மேலும் பல சட்டமன்ற உறுப்பினர்களை கட்டாயப்படுத்தி அடைத்து வைத்திருப்பதாகவும் அவர்களை மீட்க நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்றும் அவர் காவல்துறையிடம் புகாரும் அளித்தார். கூவத்தூரிலிருந்து எம்.எல்.ஏ ஒருவர் மாறுவேடத்தில் தப்பித்து வந்தது பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.

இந்நிலையில், கிட்டத்தட்ட மூன்று மாதங்களாக பன்னீர் அணியில் இருந்த எம்.எல்.ஏ சரவணன், ராஜன் செல்லப்பா முன்னிலையில் எடப்பாடி பழனிசாமி அணியில் இணைந்துள்ளார். கூவத்தூரில் இருந்து தப்பி வந்த நாள் முதல் பன்னீர் செல்வத்துக்கு ஆதரவாக இருந்த எம்.எல்.ஏ சரவணன் தற்போது திடீரென எடப்பாடி பழனிசாமி அணிக்கு தாவியிருப்பது பன்னீர் செல்வம் அணிக்கு அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியிருக்கிறது.  மேலும் டிடிவி தினகரனுக்கு ஜாமீன் கிடைத்த முதல் நாளே அணி மாற்றம் தொடங்கியிருப்பதால் இனி தமிழக அரசியல் சூடு பிடிக்கும் என்று எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*