ஸ்டாலின் உயர் நீதிமன்றத்தில் மனுத்தாக்கல்!

கூவத்தூரில் எம்.எல்.ஏக்களுக்கு நடந்த பணப்பட்டுவாடா தொடர்பாக சிபிஐ விசாரணை அமைக்க வேண்டுமென்று திமுக செயல்தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் சென்னை உயர் நீதிமன்றத்தில் மனுத்தாக்கல் செய்துள்ளார்.

கூவத்தூரில் அதிமுக எம்.எல்.ஏக்களுக்கு நடைபெற்ற பணப்பட்டுவாடா தொடர்பான வீடியோவை டைம்ஸ் நவ் சேனல் வெளியிட்டு பரபரப்பை ஏற்படுத்திய நிலையில் நேற்று தமிழக சட்டசபை கூடியது. சட்டசபை கூடியதும் எதிர்க்கட்சி தலைவரான மு.க.ஸ்டாலின் இவ்விவாகரத்தை கையிலெடுத்தார். ஆனால் சபாநாயகர் தனபால், இவ்வழக்கு உயர் நீதிமன்றத்தில் நிலுவையில் இருப்பதால் அதுகுறித்து இங்கு பேச அனுமதியில்லை என்று கூறி அனுமதி மறுத்தார். அதற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து திமுகவினர் அமளியில் ஈடுபட்டதால் அவர்கள் கூண்டோடு வெளியேற்றப்பட்டனர். இதனையடுத்து சட்டப்பேரவையின் இரண்டாவது நாள் கூட்டத்தொடர் இன்று தொடங்கியது. கேள்வி நேரம் முடிந்த பிறகு நேரமில்லா நேரத்தில் எழுந்த மு.க.ஸ்டாலின் மீண்டும் கூவத்தூர் விவகாரம் தொடர்பாக பேச முற்பட்டார். ஆனால் சபாநாயகர் தனபால் அனுமதி மறுத்துவிட்டார். இதனால் இன்று திமுக உறுப்பினர்கள் அவையிலிருந்து வெளிநடப்பு செய்தனர். அதன்பின் பேரவையில் பேசிய சபாநாயகர் தனபால், எதிர்கட்சி எழுப்பிய பிரச்சனை தொடர்பாக தெளிவான தீர்ப்பை நேற்றே வழங்கிவிட்டதாகவும் ஆனால் அவர்கள் இன்று வெளிநடப்பு செய்திருப்பதாகவும் தெரிவித்தார்.

இதற்கிடையே, சிபிஐ அல்லது வருவாய்துறையினர் கொண்டு கூவத்தூரில் எம்.எல்.ஏக்களுக்கு நடைபெற்ற பணப்பட்டுவாடா விவகாரத்தை விசாரணை நடத்தப்பட வேண்டும் என்று சென்னை உயர்நீதிமன்றத்தில் திமுக மூத்த வழக்கறிஞர் சண்முகசுந்தரம் உயர்நீதிமன்ற முதன்மை அமர்வில் முறையீடு செய்தார். ஜூலை 11ஆம் தேதி ஒத்திவைக்கப்பட்ட நம்பிக்கை வாக்கெடுப்பு தொடர்பான வழக்கை அவசர வழக்காக விசாரிக்க என்றும் திமுக தரப்பில் கோரப்பட்டது. இதனையடுத்து உரிய ஆதாரங்களுடன் மனுவாக தாக்கல் செய்தால், திமுகவின் முறையீடு குறித்து வரும் 16ஆம் தேதி வெள்ளிக்கிழமையன்று விசாரணை நடத்தப்படும் என உயர்நீதிமன்றம் அறிவித்தது.இதனைத் தொடர்ந்து சென்னை உயர்நீதிமன்றத்தில் திமுக செயல் தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் மனு ஒன்றை தாக்கல் செய்துள்ளார். அதில் கூவத்தூர் பணபேர விவகாரம் குறித்து சிபிஐ விசாரணை நடத்த மு.க.ஸ்டாலின் கோரியுள்ளார். இவ்வழக்கு நாளை விசாரணைக்கு வரவுள்ளது.

 

தமிழரசியல் முகநூல் பக்கத்திற்குச் செல்ல

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*