நடிகைகளுக்குள் சண்டை என்பது உண்மையா?

1997ஆம் ஆண்டு சல்மான் கான் நடிப்பில் வெளியான திரைப்படம் ‘ஜுட்வா’. டேவிட் தவான் இயக்கிய இந்த திரைப்படம் வசூலை வாரிக்குவித்து சூப்பர் ஹிட்டானது. இதன் தொடர்ச்சியாக இருபது ஆண்டுகளுக்கு பிறகு தற்போது ‘ஜுட்வா 2’ உருவாகி வருகிறது. சாஜித் நதியாவாலா தயாரிக்கும் இந்த படத்தை டேவிட் தவான் மீண்டும் இயக்குகிறார். இதில் வருண் தவான், டாப்சி மற்றும் ஜாக்குலின் ஆகியோர் முன்னணி கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வருகின்றனர்.

இந்நிலையில் ஜாக்குலின் மற்றும் டாப்ஸிக்கு இடையே சண்டை. தயாரிப்பாளர் திடீரென டாப்ஸி கதாபாத்திரத்துக்கு முக்கியத்துவம் கொடுக்கிறார் என ஜாக்குலின் தெரிவித்ததாக வதந்தி பரவி வருகின்றது. ஆனால் டாப்ஸி தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில், ஜாக்குலினுக்கு பஞ்சாபி கற்றுக் கொடுக்கும் வீடியோவை ஷேர் செய்துள்ளார். எனவே இவர்களுக்குள் சண்டை என்பது வீண் வதந்தி என்று தெரிகிறது. ஜுட்வா முதல் பாகத்தில் ரம்பா மற்றும் கரிஷ்மா கபூர் நடித்த கதாபாத்திரத்தில் ஜாக்குலின் மற்றும் டாப்ஸி நடிக்கின்றனர்.

தமிழரசியல் முகநூல் பக்கத்திற்குச் செல்ல

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*