விக்ரம் வேதா படத்தின் பிளாஷ்பேக் பாடல் #Video

விக்ரம் வேதா படத்தின் யாஞ்சி யாஞ்சி எனும் பாடலின் ப்ரோமோ யூ ட்யூபில் வெளியாகி வைரலாகிக் கொண்டிருக்கிறது. ஏற்கனவே இந்தப் படத்தின் பாடல்கள் வெளியாகி மாபெரும் ஹிட்டாகியுள்ள நிலையில் படத்திற்கும் ஏகப்பட்ட எதிர்பார்ப்பு எகிறிக் கிடக்கிறது.

புஷ்கர் & காயத்ரி இயக்கத்தில் மாதவன் மற்றும் விஜய்சேதுபதி நடிப்பில் உருவாகியுள்ள இப்படம் வரும் 21ஆம் தேதி வெளியாகவுள்ளது. இந்நிலையில் படத்தின் ப்ரமோஷனுக்காக யாஞ்சி யாஞ்சி எனும் அனிருத் பாடிய பாடலின் ப்ரோமோ வீடியோ நேற்று யூட்யூபில் வெளியானது.

இப்படத்தில் மாதவன் போலீஸாகவும் விஜய்சேதுபதி ரவுடியாகவும் நடித்துள்ளனர். இந்த பாடல் மாதவனுக்கும் அவரது ஜோடியான ஷ்ரதா ஸ்ரீநாத்துக்கும் இடையிலான காதல், சண்டை மற்றும் ரொமான்ஸ் காட்சிகளை விளக்குவதாக அமைந்துள்ளது. மேலும் இந்த ப்ரோமோ பாடலிலேயே அவர்களுக்குள்ளான முதல் சண்டை அதற்குப் பிறகான ஊடல் அதற்குப் பின் மாதவனுக்கு ஷ்ரதாகொடுக்கும் கிப்ட் அதை எப்படி ஒரு நிமிடத்தில் ஒரு பிளாஷ்பேக் வைத்து காட்டுகிறார்கள் என்பதெல்லாம் இதோ இந்த வீடியோவில் காணலாம்…

தமிழரசியல் முகநூல் பக்கத்திற்குச் செல்ல

 

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*