திருமுருகன் காந்தி, வளர்மதி விடுதலை கோரி திமுக தீர்மானம்!

இன்று அண்ணா அறிவாலயத்தில் இன்று காலை நடந்தது. அதில் அனைத்து மாவட்டச் செயலாளர்களும் கலந்து கொண்டனர். பல்வேறு விஷயங்கள் தொடர்பாக மாவட்டச் செயலாளர்களிடம் கருத்து கேட்கப்பட்டது. நீட், குட்கா உள்ளிட்ட பல விஷயங்களில் மாவட்டச் செயலாளர்கள் கருத்துக்களைக் கூறினார்கள். அது போல மே 17 இயக்க ஒருங்கிணைப்பாளர் திருமுருகன், மாணவி வளர்மதி கைது தொடர்பாகவும் கருத்துக் கேட்கப்பட்டது. இந்தக் கருத்துக் கேட்புக்கு பின்னர் பல தீர்மானங்கள் நிறைவேற்றப்பட்டது. அதில் முக்கியமானது நீட் தேர்வுக்கு எதிராக மனிதச் சங்கிலி நடத்துவது. என்றும் இன்னொன்று குண்டர் தடுப்புச் சட்டத்தில் அநீதியான முறையில் மே 17 இயக்க ஒருங்கிணைப்பாளர் திருமுருகன் காந்தியும், மாணவி வளர்மதியும் கைது செய்யப்பட்டிருக்கிறார்கள். அவர்கள் மீது புனையப்பட்டுள்ள குண்டர் சட்டத்தை ரத்து செய்து உடனடியாக அவர்கள் விடுவிக்கப்பட வேண்டும் என்று ஒரு தீர்மானத்தை திமுக மாவட்ட செயலாளர்கள் கூட்டத்தில் நிறைவேற்றியிருக்கிறார்கள்.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*