அதிமுக மோதலால் கலவர அபாயம்!

டிடிவி தினகரன் ஆதரவு எம்.எல்.ஏக்கள் தங்கியிருக்கும் புதுச்சேரி விடுதிக்கு முன் புதுச்சேரி அதிமுகவினர் போராட்டம் நடத்தினர்.

அதிமுகவின் எடப்பாடி பழனிசாமி அணி மற்றும் ஓ.பன்னீர் செல்வம் அணியினர் இணைந்து, சசிகலாவை கட்சியிலிருந்து நீக்கியதையடுத்து டிடிவி தினகரன் ஆட்சியை கவிழ்க்கும் வேலையில் மும்முரமாக ஈடுபட்டுள்ளார். அதன்படி அவரது ஆதரவு எம்.எல்.ஏக்கள் 19 பேர் எடப்பாடி பழனிசாமி அரசுக்கு அளித்த ஆதரவை விலக்கி கொள்வதாக ஆளுநர் வித்யாசாகர் ராவிடம் நேற்று கடிதம் கொடுத்தனர். இதனால் எடப்பாடி பழனிசாமி அரசு மைனாரிட்டி அரசாக மாறியிருப்பதுடன் எப்போது வேண்டுமனாலும் ஆட்சி கவிழக்கூடிய நிலை இருக்கிறது. மேலும் தினகரன் ஆதரவு எம்.எல்.ஏக்கள் 19 பேரும் புதுச்சேரி வீராம்பட்டினத்தில் அமைந்துள்ள விண்ட் ப்ளவர் என்ற ஒரு நட்சத்திர விடுதியில் தங்க வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

இது தெரியுமா : பன்னீருக்காக பலி கொடுக்கப்பட்ட ஜெயக்குமார்

இந்நிலையில், முன்னாள் சட்டமன்ற உறுப்பினர்ஓம்சக்தி சேகர் தலைமையில் புதுச்சேரி அதிமுகவினர் 50 பேர் தினகரன் ஆதரவு எம்.எல்.ஏக்கள் தங்கியிருக்கும் விடுதிக்கு முன் போராட்டம் நடத்தினர். மேலும் அவர்கள் தினகரனின் கொடும்பாவியையும் எரித்தனர். அதன்பிறகு செய்தியாளர்களிடம் பேசிய அவர்கள், இங்குள்ள எம்.எல்.ஏக்கள் அரசுக்கு தொடர்ந்து தங்களது ஆதரவை அளிப்பார்கள் என்ற நம்பிக்கை இருப்பதாக கூறினர். தினகரனின் கொடும்பாவி எரிக்கப்பட்டதால் அங்கு பரபரப்பு நிலவியது.

இதை படிச்சிருங்க : மைனாரிட்டி பழனிசாமி அரசு பாதுகாக்கும் ஆளுநர்!

தற்போது புதுச்சேரியில் எம்.எல்.ஏக்கள் தங்கவைக்கப்பட்டிருக்கும் விடுதிக்கு முன் புதுச்சேரி அதிமுகவினர் போராட்டம் நடத்த ஆரம்பித்திருக்கின்றனர். அந்த போராட்டம் தமிழகத்திலும் பரவுவதற்கு வாய்ப்புகள் அதிகளவில் இருக்கின்றன. மேலும் மன்னார்குடி குடும்பத்துக்கும் அதிகளவில் தமிழகத்தில் செல்வாக்கு இருக்கிறது. அதனால் தமிழகத்தில் தினகரனுக்கு எதிராக அதிமுகவினர் போராட்டம் நடத்தினால் நிச்சயம் தினகரன் ஆதரவாளர்களும் போராட்டம் நடத்துவார்கள்.. அப்படி இரு தரப்பும் போராட்டம் நடத்தும் நிலையில் நிச்சயம் அது கலவரத்தில் சென்று முடியும் அபாயமே இருக்கிறது. ஆக மொத்தம் அதிமுகவின் உட்கட்சி பிரச்னைகளால் தமிழகத்தில் நிலவி வரும் மக்கள் வாழ்வாதார பிரச்னைகள் அனைத்தும் மறக்கடிக்கப்பட்டு வருகிறது.

தமிழரசியல் முகநூல் பக்கத்திற்குச் செல்ல

 

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*