நீட் நிரந்தர விலக்கு கோரி ஜெ சமாதியில் மாணவர்கள் தர்மயுத்தம்!

இதை முதல்ல வாசிங்க:-அவர்கள் ஏன் கௌரி லங்கேஷைக் கொலை செய்ய வேண்டும்?

மாணவர் போராட்டம்: பெண் எஸ்.ஐக்கு பாலியல் தொந்தரவு கொடுத்த உதவி கமிஷனர்! video

அநீதியான நீட் தேர்வில் இருந்து விலக்கு கோரி மாணவர்கள் ஜெயலலிதா சமாதியில் தர்மயுத்தம் நடத்தினார்கள்.நீட் தேர்வுக்கு எதிராக அனிதா உயிர்நீத்த பிறகு தமிழகம் முழுக்க மாணவர்கள் போராட்டம் நடத்தி வருகிறார்கள். கல்லூரிகளை புறக்கணித்து போராட்டம் நடத்தி வரும் நிலையில் ,ஜெயலலிதா உயிரோடு இருந்த வரை நீட் தேர்வை கடுமையாக எதிர்த்தார் தான் ஆட்சியில் இருக்கும் வரை நீட் உட்பட எந்த நுழைவுத்தேர்வையும் அனுமதிக்க மாட்டேன் என்று உறுதி மொழியும் கொடுத்திருந்த நிலையில் அவரது பெயரைச் சொல்லி ஆட்சி செய்யும் எடப்பாடி பழனிசாமி அரசு நீட் தேர்வை கொண்டு வந்து விட்டது. இதனால் நீட் தேர்வை விரும்பாத அம்மாவின் ஆன்மாவிடம் நீதி கேட்டு போராடும் விதமாக ஜெயலலிதா சமாதியில் மாணவர்கள் போராட்டம் நடத்தினார்கள்.


சென்னை மெரினாவில் உள்ள ஜெயலலிதா சமாதியில் எஸ்.எஃப்.ஐ மாணாவர் அமைப்பினர் நீட் தேர்வில் இருந்து விலக்கு கோரி தர்ம யுத்தம் அதாவது அமைதி வழி தியானம் நடத்தினார்கள். தியானப் போராட்டம் நடத்திய மாணவர்களை காவல்துறையினர் வலுக்கட்டாயமாக அடித்து இழுத்து வெளியேற்றினர். அப்போது ஒரு மாணவரின் ஆடை அவிழ்ந்தது.
ஆனால் அதை கண்டு கொள்ளாத போலீசார் வன்முறையான வழிகளில் மாணவர் போராட்டத்தை ஒடுக்கினார்கள். இன்னொரு பக்கம் மெரினா கடற்கரைக்குள் புகுவதற்கான சில மாணவர்கள் உரிய சந்தர்ப்பம் பார்த்து காத்திருக்கிறார்கள்.மாணவர்கள் போராட்டத்தால் தலைமைச் செயலக சாலை போலீசாரால் மூடப்பட்டது. போலீஸ் பாதுகாப்புடன் அரசு இயங்கும் சூழல் தமிழகத்தில் உருவாகி விட்டது.

தொடர்புடைய பதிவுகள்

செயல்படும் தலைவராக ஸ்டாலின் மாறுவது எப்போது?

டாக்டர் கிருஷ்ணசாமி உருவ பொம்மையை எரித்த தியாகி இமானுவெல் பேரவையினர்!

“நிதி வேண்டாம் நீதி வேண்டும்”- ஆட்சியரை திருப்பி அனுப்பிய அனிதா குடும்பம்!

முதல்ல இதை படிங்க:ஆணவத்துடன் தொடர்ந்து நீட்டை ஆதரிக்கும் எடப்பாடி பழனிசாமி அரசு!

அதிமுக நீட்டுக்கு அனுமதி கொடுத்தது எப்படி?

அனிதாவுக்கு நாம் செய்யும் அஞ்சலி எது?

நீட் ஓராண்டு விலக்கு: உச்சநீதிமன்றம் தடை விதிக்குமா?

நீட்டை புரிந்து கொள்ள அவசியம் வாசிங்க:- நீட் தேர்வு மாணவர்களை காலில் போட்டு மிதிக்கும்- லஷ்மி மணிவண்ணன்

இது கல்வியாளர் வெண்ணிலாவின் நீட் பற்றிய கருத்து:- நீட் தேர்வு விலக்கு சமூக நீதி அல்ல:பள்ளி பண்ணைகளுக்கு கேட்கும் சலுகை: அ. வெண்ணிலா

நளினி சிதம்பரத்திற்கு எதிராக சுப்ரீம் கோர்ட் போன ஏழை வீரத்தமிழச்சி

குறைந்த மதிப்பெண் பெற்ற தன் மகளுக்கு மருத்துவ சீட்டுக்காக கிருஷ்ணசாமி எந்த முதல்வரிடம் உதவி பெற்றார்!

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*