மனைவி நலனுக்காக கிரிக்கெட்டுக்கு விடுமுறை: ஷிகர் தவான்

இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் ஷிகர் தவானின் மனைவி ஆயிஷா முகர்ஜிக்கு வெகு விரைவில் அறுவை சிகிச்சை ஒன்று நடைபெறவுள்ளது. அவருக்கு உறுதுணையாக இருக்க வேண்டும் என்பதற்காக கிரிக்கெட் மேட்ச்களில் இருந்து விடுமுறை பெற்றுள்ளார். இந்நிலையில் அவர் தனது மனைவியுடன் சேர்ந்து நிற்கும் புகைப்படத்தை சமூக வலைதளங்களில் பகிர்ந்து ஓர் உருக்கமான செய்தியை தெரிவித்திருக்கிறார்.

அதில் அவர், “நான் இந்தத் தருணத்தில் என் மனைவியுடன் இருப்பதை நினைத்து மகிழ்ச்சியடைகிறேன். அவரது வலிமையாக நான் செயல்பட வேண்டிய நேரமிது, இன்னும் சில தினங்களில் அவரது அறுவை சிகிச்சை நல்ல விதமாக முடியும் என நம்புகிறேன்” என்று பதிவிட்டுள்ளார். இந்தக் காரணத்துக்காக அவர் பிசிசிஐ குழுவிடம் கிரிக்கெட்டில் இருந்து விடுமுறை அளிக்கும்படி வேண்டுகோள் விடுத்திருக்கிறார். பிசிசிஐ குழுவும், அவரது வேண்டுகோளை ஏற்று விடுமுறை அளித்திருக்கிறார்கள்.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*