விஷால் ஆதரவு பெண்ணை கடத்தியதில் தேர்தல் அதிகாரிக்கு தொடர்பா?

வீட்டுப் பெண்களை மிரட்டிய மதுசூதனன் அணி: விஷால் ஆதரவாளர் தகவல்

தமிழ்நாடே வேண்டாம்:குமரி மீனவர்களின் குமுறல்-video!

ஒரே நாளில் 110 பேர் வேட்புமனு தாக்கல்..!
மதுசூதனனுடைய ஆட்கள் விஷாலுக்காக கையெழுத்திட்ட வேலு என்பரின் மனைவியின் சகோதரியை மதுசூதனன் கடத்தி மிரட்டி விஷாலின் வேட்பு மனுவை தள்ளுபடி செய்ய வைத்திருந்தார்.
காலையில் இருந்தே விஷாலின் வேட்புமனு தள்ளுபடி ஆக வேண்டும் என்ற நெருக்கடி தேர்தல் அதிகாரிக்கு இருந்த நிலையில், அவர் இழுதடித்துக் கொண்டே இருந்திருக்கிறார். மதியம் மூன்று மணிக்கு உங்கள் மனு குறித்த முடிவை அறிவிக்கிறோம் என்றதும். மூன்று மணிக்கு விஷால் அதிகாரியிடம் சொன்ன போது “வெயிட் பண்ணுங்க” என்றிருக்கிறார்.
அடுத்த பத்தாவது நிமிடம் வேலுவை ஒரு அறையில் அடைத்து விட்டு அவரது மனைவியின் சகோதரியை அவர்தான் மதுசூதனன் கும்பலிடம் சிக்கியிருக்கிறார். அவர்கள் குழந்தைகளையும், வேலுவின் மனைவியையும் கடத்த வந்திருக்கிறார்கள். அவர்கள் சிக்காத நிலையில் வேலு மனைவியின் சகோதரியை கடத்திச் சென்று தேர்தல் அலுவலகதின் அருகில் உள்ள ராஜேஷ் என்பவரின் வீட்டில் வைத்து மிரட்டி. அப்படியே கும்பலாக அழைத்துச் சென்று வாபஸ் பெரும் கடிதத்தையும் எழுதி தேர்தல் அதிகாரியிடம் கொடுததும் அவர் “அப்பாடா” என்று நிம்மதி பெருமூச்சு விட்ட பின்னர். விஷாலை அழைத்து உங்கள் மனு தள்ளுபடி என்றிருக்கிறார். இதற்கு எத்தனை லட்சம் லஞ்சம் வாங்கினார் அந்த அதிகாரி என்று பல கேள்விகள் பொது வெளியில் எழுகிறது.
நிற்க, பெரும்பான்மையை நிரூபிக்க வேண்டும் என்று தினகரனும், திமுகவும் மனுக்கொடுத்த போதும் ஆளுநர் இழுத்தடித்தாரே..உகந்த சூழல் வரும் வரை ஜனநாயகத்தை படுகொலை செய்தாரே அதே போல தேர்தல் அதிகாரியும் பெண்ணை கடத்த மறைமுகமாக துணை போயிருக்கிறார்.

மீனவ மக்களிடம் ஸ்டாலின்..!

நான் அரசியல்வாதி அல்ல :விஷால்

மருத்துவ பரிசோதனைக்கு 35% கமிஷன்?: வருமான வரித்துறை தகவல்

பாலிவுட்டில் மியா: கலாச்சார காவலர்களின் எதிர்ப்பு இருக்குமா?

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*