ஆளப்போறான் தமிழன்: அட்லியின் அடுத்த படமா?

‘கருத்தவன்லாம் கலீஜாம்’ புரமோ வீடியோ

சன்னி லியோன் வருகை: தற்கொலை மிரட்டல் விடும் யுவ சேனா?

தமிழ் சினிமா: சம்பளத்தை ஏற்றினார் சன்னி லியோன்?

இயக்குனர் அட்லி மற்ற திரைப்படங்களை காப்பியடித்து எடுக்கிறார் என பல்வேறு விமர்சனங்கள் எழுந்த போதிலும், அவர் படங்கள் ஏதும் வணிக ரீதியான தோல்வியை சந்திக்கவில்லை.‘மெர்சல்’ வெற்றியை தொடர்ந்து அட்லி இயக்கப்போகும் படத்தை பற்றி எந்த அறிவிப்பும் இல்லாமல் இருந்தது. இந்நிலையில் அவர் மூன்று கதாநாயகர்களை கொண்ட கதையில் பணியாற்ற இருப்பதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

‘மெர்சல்’ படத்தின் போது ‘ஆளப்போறான் தமிழன்’ என்ற தலைப்பை தன்வசப்படுத்திக் கொண்டார் அட்லி. அதனால் அடுத்த படம் ‘ஆளப்போறான் தமிழன்’ என்று கூறப்பட்டது. ஆனால் அட்லி, மூன்று கதாநாயகர்களை கொண்ட கதையில் பணியாற்ற உள்ளார். இதில் விஜய் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிப்பார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இதுகுறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புகள் வெகு விரைவில் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

நட்சத்திர விழா: படப்பிடிப்புகள் ரத்து?

அட்லியை கலாய்த்த ‘பலூன்’ இயக்குனர்

மாறாத சமூகம்: சங்கர் ஆணவக்கொலை பற்றிய படம் (#Poster)

டிமானிடைசேஷன் திட்டத்தோடு முடியும் ‘பார்ட்டி’ (#Video)

சென்னையோட அன்னை நம்ம குப்பம் தானே (#உருவாக்க_வீடியோ)

நயன்தாராவின் ‘யூடர்ன்’: மக்கள் நிதியில் உருவாகுமா ?

விராட் கோலி – அனுஷ்கா திருமணம் (#video)

தமிழ் ராக்கர்ஸை கலாய்த்த ‘தமிழ்ப் படம் 2.0’?

மீண்டும் ரசிகர்கள் சந்திப்பு: அரசியலுக்கு வருவாரா ரஜினி?

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*