கனிமொழியை வாழ்த்திய ராகுல்காந்தி..!

2-ஜி அலைக்கற்றை ஊழலை இந்தியாவே எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருந்த நிலையில் அவ்வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட அனைவரும் விடுதலை செய்யப்பட்டுள்ளனர். கடந்த பல ஆண்டுகளுக்காக திமுக இந்த வழக்கை முன் வைத்து மிக மோசமாக விமர்சிக்கப்பட்டு வந்தது.

இன்று வெளியாகி உள்ள தீர்ப்பு முன்னாள் தொலைத் தொடர்பு அமைச்சர் ஆ.ராசா, கனிமொழி ஆகியோரை விடுதலை செய்துள்ள நிலையில், திமுகவினர் இந்த வழக்கின் தீர்ப்பை கொண்டாடி வருகிறார்கள். இந்நிலையில், இந்த வழக்கிற்கு பிரதான காரணமான காங்கிரஸ் தலைவர்கள் இப்போது திமுகவினருக்கு வாழ்த்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

விடுதலையானதைத் தொடர்ந்து திமுக எம்.பி கனிமொழி செய்தியாளர்களிடம் பேசும் போது:-

“ கடந்த ஆறு வருடங்களாக நான் இந்த நாளுக்காக காத்துக் கொண்டிருந்தேன் என்றார். பொய்யாக இந்த வழக்கில் இழுக்கப்பட்டேன் எனவும் குறிப்பிட்டார். “காங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்தி என்னிடம் பேசினார். வாழ்த்து தெரிவித்தார். இது நமக்கு மிகப்பெரிய நாள், உண்மை வென்றது என்றார்.” என குறிப்பிட்டார் கனிமொழி எம்.பி..

 

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*