ரஜினிக்கு அழுத்தமான பதிலை பதிவு செய்த ஸ்டாலின்..!

சென்னை கோபாலபுரத்தில் உள்ள திமுக தலைவர் கருணாநிதியின் இல்லத்தில் ஓய்வில் இருக்கும் அவரை நடிகர் ரஜினிகாந்த் சந்தித்தார். இச்சந்திப்பு ஊடகங்களில் பெரும் எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்திய நிலையில், கருணாநியைச் சந்தித்த ரஜினி பின்னர் ஊடகங்களிடம் பேசிய போது:- “அரசியலுக்கு வருவதைக் கூறி மூத்த தலைவர் கருணாநிதியிடம் ஆசி வாங்கினேன். அவரும் ஆசி வழங்கியிருக்கிறார்.அவர் நல்ல உடல் நலத்துடன் உள்ளார்” என்றார் ரஜினிகாந்த்.
ரஜினியை வாசல் வரை வந்து வழியனுப்பி வைத்த ஸ்டாலின் ரஜினி, கருணாநிதி சந்திப்பின் போது உடன் இருந்தாரா என்பது தெரியவில்லை. ரஜினி கிளம்பிச் சென்ற பின்னர் ஊடகங்களைச் சந்தித்த ஸ்டாலின் “அரசியல் நாகரீகத்தின் அடிப்படையில் ரஜினி கலைஞரிடம் ஆசி வாங்கியிருக்கலாம். அவரும் ஆசி வழங்கியிருக்கலாம். ஆன்மீகம் எனும் அரசியலைச் செய்யப் போவதாக ரஜினி அறிவித்துள்ளார். சிலர் ஆன்மீகம் எனும் போர்வையில் திராவிட இயக்கத்தை வீழ்த்த திட்டமிடுகிறார்கள். இது பெரியார், அண்ணா, கலைஞரின் பூமி இங்கு திராவிட இயக்கத்தை வீழ்த்த நினைத்தவர்கள் வீழ்ந்து போனதுதான் வரலாறு என்பதை நினைவூட்ட விரும்புகிறேன்” என்றார்.
ரஜினி கோபாலபுரம் வந்த போது அவரை  வரவேற்ற ஸ்டாலின்.வாசல் வரை வந்து வழியனுப்பி விட்டுச் சென்று விட்டார். அதன் பின்னர் தனியாக வந்து ஊடகங்களைச் சந்தித்த ஸ்டாலின் சொன்ன பதில் ரஜினுக்கு. திராவிட மண் என்பதை அழுத்தம் திருத்தமாக சொல்லியிருப்பதன் மூலம் ரஜினியின் ஆன்மீக அரசியலை தானோ திமுகவோ கருணாநிதியோ ஏற்றுக் கொள்ள மாட்டார்கள் என்பதை உலகிற்குச் சொல்லியிருக்கிறார் ஸ்டாலின்.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*