போராட்டம் சட்டமன்றம் திமுக ஸ்டாலின் முக்கிய ஆலோசனை..!

ஆர்.கே.நகர் இடைத்தேர்தல் திமுக தோல்வியடைந்தது அக்கட்சியினரை அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தியுள்ள நிலையில், மாவட்டச் செயலாளர்கள் தலைமையில், திமுக செயல் தலைவர் ஸ்டாலின் தலைமையில் ஆலோசனை நடத்தி வருகிறார்.
அண்ணா அறிவாலயத்தில் நடந்து வரும் இந்த கூட்டத்தில் பொதுச்செயலாளர் அன்பழகன், துரை முருகன் ஆகிய முன்னணி தலைவர்களுடன் 63 மாவட்ட செயலாளர்கள் கலந்து கொண்டுள்ளனர். இந்த கூட்டத்தில் முக்கிய முடிவுகள் எடுக்கப்படும் என்று எதிர்பார்ப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. ஒரு பக்கம் ஆர்.கே.நகர் தோல்வி பற்றியும், இன்னொரு பக்கம் நாளை கூட இருக்கும் சட்டமன்றத்தில் திமுகவின் அணுகுமுறை எப்படி இருக்க வேண்டும் அதை எப்படி மாவட்டச் செயலாளர்கள் பொது வெளியில் பிரதிபலிக்க வேண்டும் என்பது பற்றியும் ஆலோசிக்கப்படுகிறது.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*