ஒருநாள் முன்பே ஜெயலலிதா இறந்துவிட்டார்: திவாகரன்

மறைந்த முதல்வர் ஜெயலலிதா, 2016-ஆம் ஆண்டு டிசம்பர் 4-ஆம் தேதியே இறந்துவிட்டார் என சசிகலாவின் சகோதரர் திவாகரன் தெரிவித்துள்ளார்.

உடல்நலக் குறைவின் காரணமாக கடந்த 2016-ஆம் ஆண்டு அப்போலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்ட ஜெயலலிதா, டிசம்பர் 5-ஆம் தேதி இறந்ததாக அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்பட்டது. ஆனால் அவர் டிசம்பர் 4-ஆம் தேதியே இறந்துவிட்டார், அப்போலோ மருத்துவமனையின் பாதுகாப்பு கருதியே ஒருநாள் கழித்து அறிவித்ததாக திவாகரன் தெரிவித்துள்ளார். அப்போலோ மருத்துவமனைக்கு பல்வேறு கிளைகள் இருக்கிறது, அதன் பாதுகாப்பை உறுதி செய்த பின்னரே இறப்பை அறிவிப்போம் என நிர்வாகம் கூறியதாகவும் திவாகரன் கூறியிருக்கிறார்.

ஆனால் மருத்துவ ரீதியா சில ஆராய்ச்சிகளை மேற்கொண்ட பின்னரே ஜெயலலிதா இறந்ததாக அறிவிக்க முடியும், அதனால் தான் காலதாமதம் என விமர்சகர்கள் சிலர் தங்கள் கருத்தை தெரிவித்துள்ளனர்.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*