தென்னிந்தியா திராவிடத்தால் ஒன்றிணைய வேண்டும்: கமலஹாசன்

திராவிடம் என்பது தமிழ்நாடு தழுவியது மட்டுமல்ல. அது நாடு தழுவியது. மிகப்பெரிய சரித்திரமும், மானுடவியலும், தொல்பொருள் ஆராய்ச்சியும் திராவிடத்தில் உள்ளது என்று தெரிவித்த கமல்ஹாசன், தென்னிந்தியா முழுவதும் திராவித்தால் ஒன்றிணைய வேண்டும் என தெரிவித்துள்ளார்.
இதுகுறித்து அவர் முன்னணி பத்திரிகைக்கு   எழுதும் தொடரில், “நம் தேசத்துக்கு சரிவர வரி செலுத்தும் மாநிலங்களில், தமிழகம் தனித்துவம் வாய்ந்தது. ஆனால் நம்மிடம் வரி வசூல் செய்து வடமாநிலங்களின் முன்னேற்றத்துக்கு பயன்படுத்துவதாக குற்றச்சாட்டு எழுந்து வருகிறது. தென்னிந்தியா முழுவதும் திராவிடத்தால் ஒன்றிணைந்தால் மட்டுமே இதற்கு தீர்வு காணமுடியும்” என்று பதிவு செய்துள்ளார்.
மேலும் அவர், ஆந்திரா, தெலங்கானா, கேரளா மற்றும் கர்நாடக முதல்வர்களுக்கு இதுகுறித்து கோரிக்கை விடுத்திருக்கிறார்.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*