‘ஆமி’ படத்துக்கு வலுக்கும் எதிர்ப்புகள்

விஜய் வீட்டில் கீர்த்தி சுரேஷ் ஓவியம்: பல கோடி ரசிகைகளில் ஒருத்தி

சிங்கப்பூர்: கஜோலுக்கு மெழுகு சிலை

கமல் இயக்கத்தில் மஞ்சு வாரியர் மற்றும் டொவினோ தாமஸ் ஆகியோர் முன்னணி கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ள படம் ‘ஆமி’. புகழ்பெற்ற எழுத்தாளர் கமலா சுரையாவின் வாழ்க்கை வரலாறேஐ மையமாக கொண்டு உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. மாதவிகுட்டியாக (கமலா தாஸ்) பிறந்து இஸ்லாமிய மார்க்கத்தை தழுவிய பின்னர் கமலா சுரையா என பெயர் மாற்றம் செய்து கொண்டார். இந்த படத்தின் டிரெய்லர் வெளியாகி மலையாள ரசிகர்களிடம் பெரும் எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

இந்நிலையில் மாதவிக்குட்டியின் நிஜ வாழ்க்கை சம்பவங்களை இயக்குனர் கமல் சினிமாவுக்காக திரித்து மாற்றிவிட்டதாகவும், இது லவ் ஜிஹாத்திற்கு ஆதரவாக எடுக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் கூறி இப்படத்தை திரையிட தடைவிதிக்க வேண்டும் என கேரளா உயர்நீதிமன்றத்தில் மனு கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. ஆனால் இயக்குனர் கமல், “இந்தப் படம் வெளியாவதற்கு முன்பும், வெளியான பின்பும் நிறைய சர்ச்சைகள் வரும். அதை எதிர்நோக்க நான் தயாராக இருக்கிறேன்” என கூறியிருந்தார். சர்ச்சைகளை கடந்து ‘ஆமி’ திரைக்கு வருமா என பொறுத்திருந்து பார்ப்போம்.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*