நாய் – ஆடு திருமணம்: இந்து முன்னணி மீது திக வழக்கு?

காதலர் தினத்துக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து, ஆர்.கே.நகர் தொகுதி இந்து முன் னணியினர், ஆண் நாய்க்கும், பெண் ஆட்டுக்கும் மாலை அணிவித்து தாலி கட்ட முற்பட்டபோது, திடீ ரென நாய் ஓட்டம் பிடித்தது. உடனே இந்து முன்னணியினர் அந்த நாயை விரட்டி சென்று, பிடித்து வந்தனர். பின்னர் சுமார் அரை மணி நேரத்துக்கு பிறகு பெண் ஆட்டுக்கு, ஆண் நாய் மூலம் தாலி கட்டினர். அப்போது, காதல் அந்நிய கலாச்சாரத்தை இந்தியாவில் புகுத்தாதே என கோஷமிட்டனர். அதேபோல் கோவையில் இந்து முன்னணி, இரண்டு நாய்களுக்கு திருமணம் செய்து வைத்து தங்கள் எதிர்ப்பை தெரிவித்தனர்.

இந்நிலையில் திராவிடர் கழகம், தாலி கட்டப்பட்ட நாய் மற்றும் ஆடு விவாகரத்து கோரி கோவை நீதிமன்றத்தில் வழக்கு தாக்கல் செய்து இந்து முன்னணி மீது தக்க நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என வழக்கு தாக்கல் செய்துள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளது. நாய் மற்றும் ஆட்டை ஏமாற்றி சென்ற காவி கும்பல் என இந்து முன்னணியினரை சமூக வலைதளங்களில் பலரும் கலாய்த்து வருகின்றனர்.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*