இன்று லெனின் சிலை நாளை பெரியார் சிலை :எச்.ராஜா தகவல்!

லெனின் சிலையை இடித்து பாஜக வெறியாட்டம்!

அனிதாவை மறந்த தமிழகம்: விழித்துக் கொண்ட ஆந்திரம்!

பாரதிய ஜீஸஸ் பார்ட்டி: திரிபுரா வெற்றி ரகசியம்!
கோவா மணிப்பூர் வரிசையில் கவர்னரை வைத்து மேகாலயாவில் ஆட்சியை பிடித்த பாஜக!

திரிபுராவில் மார்க்சிஸ்டுகளை தேடி தேடி வேட்டையாடும் பாஜகவின

லெனின் சிலை அகற்றப்பட்டதைப் போல பெரியார் சிலையையும் அகற்றுவோம் -ஹெச். ராஜா அறைகூவல்!

திரிபுராவில் 25 ஆண்டுகால கம்யூனிஸ்டுகளின் ஆட்சி முடிவுக்கு வந்து பாஜக ஆட்சியை பிடித்தது. வெற்றி அறிவிப்புகள் வந்தது துவங்கி திரிபுரா கம்யுனிஸ்டுகள் மீதான தாக்குதல் திவீரமடைந்துள்ளது. பாஜகவினரும், இந்துத்துவ அமைப்பினரும் மார்க்சிஸ்டுகளின் வீடுகள், அலுவலகங்கள், தொண்டர்கள் மீது தாக்குதல் தொடுத்து வரும் நிலையில் தெற்கு திரிபுராவில் உள்ள புரட்சியாளர் லெனின் சிலையை பாஜகவினர் புல்டோசர் கொண்டு அகற்றி உள்ளார்கள். இது இந்தியா முழுக்க இடதுசாரிகள், முற்போக்காளர்கள் மீது கடும் கொந்தளிப்பை உருவாக்கி இருக்கும் நிலையில், தமிழகத்தில் பாஜகவின் தேசிய செயலரான எச்.ராஜா தமிழகத்தில் தந்தை பெரியாரின் சிலையும் அகற்றப்படும் என எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளார். இது தொடர்பாக தன் முகநூல் பதிவில் கருத்து வெளியிட்டுள்ள அவர் :- “லெனின் யார்
அவருக்கும் இந்தியாவிற்கும் என்ன தொடர்பு
கம்யூனிசத்தின்கும் இந்தியாவிற்கும என்ன தொடர்பு
லெனின் சிலை உடைக்கப்பட்டது திரிபூராவில்
இன்று திரிபூராவில் லெனின் சிலை
நாளை தமிழகத்தில் சாதி வெறியர் ஈவேரா ராமசாமி சிலை/ தந்தை பெரியார் என்று தமிழக மக்கள் அன்போடு அழைக்கும் பெரியாரை சாதி வெறியர் என்று குறிப்பிட்டிருக்கும் எச்.ராஜா லெனின் சிலை போல பெரியார் சிலையும் தகர்க்கப்படும் என்று கூறியுள்ளார். இதற்கு கடுமையான கண்டனம் எழுந்த நிலையில், அந்த பதிவை ராஜா நீக்கிவிட்டார்.

சிதம்பரம் :பாஜக பிடி இறுகிறது?

தாய்ப்பால் விழிப்புணர்வு அட்டைப்படம்: எழுத்தாளர் ஜிலு ஜோசப் மீது வழக்கு

“சமூக மரியாதைக்கான சுமையை பெண்கள் சுமக்க வேண்டியிருக்கிறது: -பத்மாவத்தை முன் வைத்து..! 

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*