பி.எஸ்.என்.எல் தொலைபேசி இணைப்பு வழக்கு மாறன் சகோதரர்கள் விடுதலை!

தேனியில் நியூட்ரினோ திட்டத்தை செயல்படுத்த மத்திய சுற்றுச் சூழல் மதிப்பீட்டுக் குழு அனுமதி!

நீதித்துறையை கட்டுப்படுத்த முனைகிறார் ஆடிட்டர் குருமூர்த்தி!

காவிரி மேலாண்மை வாரியம் கோரி தீர்மானம்:கூடுகிறது தமிழக சட்டமன்றம்!

காவிரி துரோகம்: முழுமையாக தோல்வியடைந்தது தமிழக அரசு!

பி.எஸ்.என். எல் தொலைபேசி இணைப்பை தவறாக பயன்படுத்தியதாக சி.பி.ஐ சுமத்திய குற்றச்சாட்டில் மாறன் சகோதரர்களை விடுவித்துள்ளது நீதிமன்றம். திமுக-காங்கிரஸ்  கூட்டணி அரசில் தொலைத் தொடர்பு அமைச்சராக இருந்த தயாநிதிமாறன் அதிவேக பி.எஸ்.என்.எல் இணைப்புகளை  தன் சகோதரரின் சன் தொலைக்காட்சி குழுமத்திற்காக தவறாக பயன்படுத்தியதாக சி.பி.ஐ வழக்குப் பதிவு செய்தது. அரசுக்கு அவர்கள் 1.78  கோடி ரூபாய் இழப்பு ஏற்படுத்தியதாக சி.பி.ஐ வழக்குப்  பதிந்த நிலையில், இந்த வழக்கு சி.பி.ஐ சிறப்பு நீதிமன்றத்தில் நடந்து  வந்தது. இந்த வழக்கில் வாய்தா மேல் வாய்தா வாங்கிய சிபிஐ தரப்பால் வழக்கு இழுத்தடிக்கப்பட்டதே தவிற குற்றச்சாட்டை நிரூபிக்க முடியவில்லை.

இந்நிலையில் இந்த வழக்கில்  இருந்து தங்களை விடுவிக்கக் கோரி மாறன் சகோதர்கள் சி.பி.ஐ நீதிமன்றத்தில் மனுத்தாக்கல் செய்தனர். அந்த மனுவை ஏற்ற நீதிமன்றம் தொலைத்தொடர்பு வழக்கில் குற்றம் சுமத்தப்பட்ட மாறன் சகோதரர்கள் உட்பட 7 பேரை விடுதலை செய்துள்ளது.

 

 

 

 

 

 

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*